BRTIRUS3030A robot nau'in mutum-mutumi ne mai axis guda shida wanda BORUNTE ya kirkira, robot yana da tsari mai tsari da tsari, kowane haɗin gwiwa an shigar dashi tare da mai rage madaidaici, saurin haɗin gwiwa mai saurin gudu na iya zama aiki mai sassauƙa, yana iya aiwatar da handling, palletizing, taro, gyare-gyaren allura da sauran ayyuka, yana da yanayin shigarwa mai sassauƙa. Matsayin kariya ya kai IP54 a wuyan hannu da IP40 a jiki. Matsakaicin maimaitawa shine ± 0.07mm.
Madaidaicin Matsayi
Mai sauri
Tsawon Rayuwa
Karancin Rashin Rabawa
Rage Labour
Sadarwa
Abu | Rage | Matsakaicin gudun | ||
Hannun hannu | J1 | ± 160° | 89°/s | |
J2 | -105°/+60° | 85°/s | ||
J3 | -75°/+115° | 88°/s | ||
Hannun hannu | J4 | ± 180° | 245°/s | |
J5 | ± 120° | 270°/s | ||
J6 | ± 360° | 337°/s | ||
| ||||
Tsawon Hannu (mm) | Iya Load (kg) | Matsakaicin Matsayi Maimaitawa (mm) | Tushen wutar lantarki (kVA) | Nauyi (kg) |
3000 | 30 | ± 0.07 | 5.07 | 860 |
Aikace-aikacen BRTIUS3030A robot masana'antu:
1. Karfe sarrafa
Sarrafa ƙarfe yana nufin sarrafa tagulla, ƙarfe, aluminum da sauran albarkatun ƙasa zuwa cikin abubuwa, sassa da kuma abubuwan haɗin gwiwa. Yana iya maye gurbin ƙirƙira ta hannu, mirgina, zana wayar karfe, extrusion tasiri, lankwasawa, sausaya da sauran matakai.
2. goge baki
Robot ne ke sarrafa injin injin huhu, wanda kuma ke yin niƙa mai ƙaƙƙarfan niƙa, niƙa mai kyau, da goge goge a kan aikin yayin da yake canza takarda ta atomatik tare da girman hatsi iri-iri. Ana cire takarda yashi daban-daban ta atomatik kuma a maye gurbinsu da robot. Tashoshi biyu suna nan, ɗaya na goge-goge, ɗayan kuma don kawowa da kwashe kayan aiki. Duk lokacin da aka gudanar da aikin goge-goge, ana amfani da ruwa azaman matsakaici.
3. Haɗawa
A cikin wannan mahallin, taro na mutum-mutumi sau da yawa yana nufin haɗakar abin hawa. An raba haɗin mota zuwa saitin matakai akan layin masana'anta mai sarrafa kansa. Injiniyoyi suna kafa dabaru da yawa don yin aiki tare da ma'aikata don cika shigar da kofofi, murfin gaba, tayoyi, da sauran abubuwan haɗin gwiwa.
Sarrafa robot da zane mai ɗagawa
BRTIRUS3030A Bayanin Ma'auni:
1. Maɗaukaki biyu na tsayi ɗaya suna wucewa ta bangarorin biyu na tushe.
2. Gefen hagu na majajjawa 1 an daidaita shi a tsaka-tsakin kujeru na farko da na biyu masu juyawa da kuma jikin silinda na bazara, yana wucewa ta gefen ciki na bum kuma yana fuskantar sama. Tsawon ya ɗan fi guntu don hana mutum-mutumi daga karkatar da baya, kuma gefen dama ya wuce ta gefen hagu na motar axis ta biyu.
3. Hagu na majajjawa 2 an gyara shi a kan kusurwoyi na biyu na boom, kuma gefen dama yana wucewa ta gefen dama na motar motar farko.
4. Cire sukurori masu gyarawa daga tushe a cikin matsayi mai karɓa kuma tabbatar da madaurin ɗagawa kamar yadda aka bayyana a sama.
5. A hankali ɗaga ƙugiya kuma ƙara madauri.
6. A hankali ɗaga ƙugiya kuma kula da karkatar da tushe lokacin da aka ɗaga shi.
7. Rage ƙugiya kuma daidaita tsawon madauri 1 da 2 a bangarorin biyu bisa ga karkatar da tushe.
8. Maimaita matakai 5-7 don tabbatar da cewa tushe ya kasance matakin lokacin da aka ɗaga shi.
9. Matsar da wasu kwatance.
Yanayin aiki na BRTIRUS2030A
1. Wutar lantarki: 220V± 10% 50HZ± 1%
2. Yanayin aiki: 0 ℃ ~ 40 ℃
3. Mafi kyawun yanayin yanayi: 15 ℃ ~ 25 ℃
4. Dangantakar zafi: 20-80% RH (Babu tari)
5. Mpa: 0.5-0.7Mpa
sufuri
yin hatimi
Gyaran allura
Yaren mutanen Poland
A cikin yanayin yanayin BORUNTE, BORUNTE shine ke da alhakin R&D, samarwa, da siyar da mutum-mutumi da ma'aikata. Masu haɗin BORUNTE suna amfani da fa'idodin masana'antar su ko filin don samar da ƙirar aikace-aikacen ƙarshe, haɗin kai, da sabis na tallace-tallace na samfuran BORUNTE da suke siyarwa. Masu haɗin gwiwar BORUNTE da BORUNTE suna cika nauyin da ya rataya a wuyansu kuma sun kasance masu zaman kansu ba tare da juna ba, suna aiki tare don inganta kyakkyawar makomar BORUNTE.