Abubuwan da aka bayar na BLT

Ƙaramin girman iska mai jujjuyawa-hannu manipulator BRTP08WSS0PC

Ɗayan axis servo manipulator BRTP08WSS0PC

Takaitaccen Bayani

Jerin BRTP08WSS0PC ya shafi kowane nau'in injunan allura na kwance na 150T-250T don samfuran cirewa. Hannun sama da ƙasa nau'in sashe ɗaya/biyu ne.


Babban Bayani
  • IMM (ton):Saukewa: 150T-250T
  • Buga a tsaye (mm):850
  • Rage bugun jini (mm): /
  • Matsakaicin lodi (kg): 2
  • Nauyi (kg): 60
  • Cikakken Bayani

    Tags samfurin

    Gabatarwar Samfur

    Jerin BRTP08WSS0PC ya shafi kowane nau'in injunan allura na kwance na 150T-250T don samfuran cirewa. Hannun sama da ƙasa nau'in sashe ɗaya/biyu ne. Ayyukan sama da ƙasa, ɓangaren zane, ɓarnawa, da zazzagewa a cikin su ana motsa su ta matsa lamba na iska, tare da babban sauri da inganci. Bayan shigar da wannan robot, za a ƙara yawan aiki da kashi 10-30%.

    Madaidaicin Matsayi

    Madaidaicin Matsayi

    Mai sauri

    Mai sauri

    Tsawon Rayuwa

    Tsawon Rayuwa

    Karancin Rashin Rabawa

    Karancin Rashin Rabawa

    Rage aiki

    Rage Labour

    Sadarwa

    Sadarwa

    Ma'auni na asali

    Tushen Wutar Lantarki (KVA)

    Nasiha IMM (ton)

    Kore Tafiya

    Farashin EOAT

    1.27

    Saukewa: 150T-250T

    Turin Silinda

    sifili tsotsa sifili tsayawar

    Rage bugun jini (mm)

    Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarfafawa (mm)

    Buga a tsaye (mm)

    Max.loading (kg)

    /

    300

    850

    2

    Lokacin Busassun Baya (minti)

    Lokacin bushewa (minti)

    Angle Swing (digiri)

    Amfani da iska (NI/cycle)

    2

    6

    30-90

    3

    Nauyi (kg)

    60

    Samfurin wakilci: W: Nau'in telescopic. D: Hannun samfur + hannu mai gudu. S5: Axis-biyar da AC Servo Motor (Tsarin-axis, Vertical-axis + Crosswise-axis).
    Lokacin zagayowar da aka ambata a sama sakamakon ma'aunin gwajin cikin gida ne na kamfaninmu. A cikin ainihin aikace-aikacen na'ura, za su bambanta bisa ga ainihin aiki.

    Jadawalin Tarihi

    a

    A

    B

    C

    D

    E

    F

    G

    H

    1205

    1031

    523

    370

    972

    619

    102

    300

    I

    J

    K

    180

    45°

    90°

    Babu ƙarin sanarwa idan an canza ƙayyadaddun ƙayyadaddun ƙayyadaddun ƙayyadaddun ƙayyadaddun bayyanarwa saboda haɓakawa da wasu dalilai. Na gode da fahimtar ku.

    Masana'antu Nasiha

     a

    Yanayin atomatik

    Danna maɓallin "atomatik" a Yanayin atomatik, tsarin yana juya zuwa Yanayin atomatik, Robot int yanayin shiri na atomatik, Shafi kamar haka:

    a

    A cikin yanayin shiri, zaku iya gudanar da ayyukan auto lokacin danna maɓallin START, Shafi kamar haka:

    b

    CurrMold: Yanayin yanayin wanda aka zaɓa a halin yanzu, Shirin Gudu daidai da wannan lambar ƙirar a cikin yanayin AUTO.
    CyclTime: Yi rikodin zagayowar atomatik na yanzu tare da lokaci. ProdSet: Tsare-tsaren lambar samfuran, Zai ƙararrawa lokacin da ainihin fitarwa ya kai ga samar da saiti.
    FetTime: A cikin lokacin gudu na AUTO, Kowane lokacin zagayowar atomatik daga hana yanayin canza allura don ba da izini.
    ActFini: Yawan cikakken samarwa
    Acttime: ainihin lokacin aiki.
    CurrAct: Aikin aiwatarwa.
    Lokacin gudu ta atomatik, danna maɓallin "TIME" don shigar da shafin don canza sigogin lokaci, kuma zai iya shigar da MONITOR, shafin INFO don duba siginar I/O da rikodin INFO, Danna maɓallin atomatik don komawa shafin atomatik.
    Lokacin da aka kasa samun ƙararrawar ƙararrawa ta faru a yanayin AUTO, Kuna iya danna maɓallin atomatik (ko buɗe ƙofa mai aminci) don rufe ƙararrawa kuma ci gaba. Ko danna maɓallin tsayawa don komawa zuwa matsayin asalin, kuma fita yanayin atomatik

    aikace-aikacen allura mold
    • Gyaran allura

      Gyaran allura


  • Na baya:
  • Na gaba: