Abubuwan da aka bayar na BLT

Hannun robot na gaba ɗaya axis guda shida tare da madaidaicin matsayi na axial BRTUS1510ALB

Takaitaccen Bayani

BORUNTE ya ƙirƙiri mutum-mutumi na hannu na Multifunctional shida axis don ƙayyadaddun aikace-aikacen da ke buƙatar digiri da yawa na 'yanci. Matsakaicin nauyi shine kilogiram goma, kuma matsakaicin tsayin hannu shine 1500mm. Ƙirar hannu mai nauyi da ƙaƙƙarfan ginin inji yana ba da izinin motsi mai sauri a cikin iyakataccen yanki, yana sa ya dace da buƙatun samarwa masu sassauƙa. Yana ba da matakai shida na sassauci. Ya dace da fenti, walda, gyare-gyare, tambari, ƙirƙira, sarrafawa, lodi, da haɗawa. Yana amfani da tsarin sarrafa HC. Ya dace da injunan gyare-gyaren allura daga 200T zuwa 600T. Matsayin kariya shine IP54. Mai hana ruwa da ƙura. Matsakaicin maimaitawa shine ± 0.05mm.

 


Babban Bayani
  • Tsawon Hannu (mm):1500
  • Ikon lodi (kg):± 0.05
  • Ikon lodi (kg): 10
  • Tushen wuta (kVA):5.06
  • Nauyi (kg):150
  • Cikakken Bayani

    Tags samfurin

    BRTIRUS1510A

    Abu

    Rage

    Matsakaicin gudun

    hannu

    J1

    ± 165°

    190°/s

     

    J2

    -95°/+70°

    173°/s

     

    J3

    -85°/+75°

    223°/S

    Hannun hannu

    J4

    ± 180°

    250°/s

     

    J5

    ± 115°

    270°/s

     

    J6

    ± 360°

    336°/s

    tambari

    Bayanin Kayan aiki:

    Tare da yin amfani da madaidaicin madauki algorithm don canza ƙarfin daidaitawa a cikin ainihin lokacin ta amfani da matsa lamba gas, ana yin BORUNTE axial Force matsayin diyya don ƙarfin gogewa na yau da kullun, yana haifar da fitowar axial mai laushi daga kayan aikin gogewa. Zaɓi tsakanin saituna biyu waɗanda ke ba da damar amfani da kayan aikin azaman silinda mai ɗaukar hoto ko don daidaita nauyinsa a ainihin lokacin. Ana iya amfani da shi zuwa yanayin goge-goge, gami da kwane-kwane na waje na abubuwan da ba su dace ba, buƙatun juzu'i na saman, da sauransu. Tare da buffer, ana iya rage lokacin cirewa a wurin aiki.

    Babban Bayani:

    Abubuwa

    Ma'auni

    Abubuwa

    Ma'auni

    Matsakaicin daidaita karfin lamba

    10-250N

    Matsayin diyya

    28mm ku

    Ƙaddamar da daidaiton iko

    ± 5N

    Matsakaicin lodin kayan aiki

    20KG

    daidaiton matsayi

    0.05mm

    Nauyi

    2.5KG

    Samfura masu dacewa

    BORUNTE robot takamaiman

    Abun da ke ciki

    1. Mai sarrafa ƙarfi na dindindin
    2. Tsarin mai sarrafa ƙarfi na dindindin
    BORUNTE axial Force matsayi ma'amala
    tambari

    Kula da kayan aiki:

    1. Yi amfani da tushen iska mai tsabta

    2. Lokacin rufewa, kashe wuta da farko sannan kuma yanke iskar gas

    3. Tsaftace sau ɗaya a rana kuma shafa iska mai tsabta zuwa ma'aunin wutar lantarki sau ɗaya a rana

    tambari

    Saitin ƙarfin daidaita kai da kuma daidaita ƙarfin nauyi na hannu:

    1. Daidaita matsayi na mutum-mutumi ta yadda ma'auni mai karfi ya kasance daidai da ƙasa a cikin hanyar "kibiya";

    2. Shigar da shafin ma'auni, duba "Self balancecing force" don buɗewa, sannan sake duba "Start self balance". Bayan kammalawa, mai karɓar matsayi mai ƙarfi zai amsa kuma ya tashi. Lokacin da ya kai iyakar babba, ƙararrawa zai yi sauti! "daidaita kai" yana canzawa daga kore zuwa ja, yana nuna kammalawa. Saboda jinkirin aunawa da kuma shawo kan matsakaicin matsakaicin ƙarfin juzu'i, ya zama dole a maimaita auna sau 10 kuma a ɗauki mafi ƙarancin ƙima a matsayin ma'aunin ƙarfin shigarwa;

    3.Manually daidaita nauyin kai na kayan aikin gyarawa. Gabaɗaya, idan an daidaita shi zuwa ƙasa don ba da damar matsayin mai iyo na ma'aunin ƙarfi don yin shawagi da yardar kaina, yana nuna kammala ma'auni. A madadin, ƙila za a iya gyara ma'aunin nauyin kai kai tsaye don kammala gyara kuskure.

    4.Sake saitawa: Idan akwai wani abu mai nauyi da aka shigar, yana buƙatar tallafi. Idan an cire abu kuma an haɗa shi, zai shiga cikin yanayin "pure buffering force control", kuma madaidaicin zai motsa ƙasa.


  • Na baya:
  • Na gaba: